राजकीय पोकळी भरून काढण्यासाठी आप एकमेव पर्याय. -जितेंद्र भावे

अमळनेर:सर्वत्र राजकीय उदासीनता असताना आम आदमी पार्टी जनतेच्या पसंतीस उतरली असून राजकीय पोकळी भरून काढायला एकमेव पर्याय आहे, असे प्रतिपादन आम आदमी पार्टीचे लोकनेते जितेंद्र भावे यांनी केले.. ते अमळनेर येथे पदाधिकारी व कार्यकर्त्यांशी संवाद साधतांना बोलत होते..
नाशिकची बुलंद तोफ म्हणून ओळख असलेले तसेच वोकार्ड हॉस्पिटल अर्ध नग्न आंदोलन फेम, जितेंद्र भावे, व त्यांचे सहकारी यांनी अमळनेर येथे येऊन, आम आदमी पार्टीचे कामाची दखल घेत अधिक जोमाने कामास लागण्याचे आवाहन केले.
या बैठकीत तालुकाध्यक्ष संतोष पाटील, शिवाजी पाटील, धनंजय सोनार, प्रा. गणेश पवार, नाना पाटील, राजेंद्र पाटील, नारायण पाटील आदींनी मनोगत व्यक्त केले.

अमळनेर विश्रामगृह येथे संपन्न झालेल्या या बैठकीस आम आदमी पार्टीचे अमळनेरचे तालुका अध्यक्ष संतोष पाटील, सल्लागार धनंजय सोनार , जिल्हा उपाध्यक्ष गणेश पवार, आप शेतकरी संघटनेचे राज्य सचिव शिवाजी पाटील, जिल्हा सचिव डॉ. महेश पवार, तालुका सचिव नाना अभिमान पाटील, संघटक राजेंद्र भाऊराव पाटील, संजीव पाटील,लोटन सहादु पाटील, सहसचिव स्वप्निल पाटील, एरंडोल अध्यक्ष एम के पाटील, सलीम वायरमन शेख,लियाकत,डॅनी राजपूत, महिला तालुका अध्यक्षा, सौ मनीषा नारायण पाटील, नितीन रेवगडे रिक्षा संघटना सचिव नाशिक, कलविंदर गरेवाल, नारायण पितांबर पाटील, प्रभाकर पाटील, आदी उपस्थित होते.

[democracy id="1"]