पावसाच्या सरीतही प्रचंड गर्दीने रंगला मंत्री अनिल पाटील यांचा अभिष्टचिंतन सोहळा

पावसाच्या सरीतही प्रचंड गर्दीने रंगला मंत्री अनिल पाटील अभिष्टचिंतन सोहळा

शेकडो लाडक्या बहिणींनी स्वतःला औक्षण, शुभेछा म्हणून अनेकांचे रक्तदान केले

अमळनेर-सतत पडलेल्या नागरिकांच्या सरीतही शहर आणि ग्रामिण हजारो मान्यवरांनी मदत व पुनर्वसन मंत्री आणि पाटील भाई पाटील यांच्या अभिष्टचिन सोहळ्यांना हजेरी दासांचाव केला. विशेष म्हणजे पुरुष स्त्री शेकडो केले .
तर अनिल पाटील यांना विशेष म्हणून अनेक जे तरुण व तरुण तरुण रक्तदान आरोग्याचे कार्य केले.बाजारात प्रमुख वतुला व वृक्षारोपण आले.मंत्री अनिल पाटील उल्हसित उल्लासपूर्वक उभा ठाकूर यांनी साकारला आहे. बॅनर झळकले होते. सर्वाना भेटण्यासाठी यावी यासाठी बाहेरचे हॉटेलचे सर्व कार्यक्रम रद्द करत मंत्री पाटील यांच्या निवासस्थानी मोठा प्रूफ शामियाना उभारण्यात आला होता. पाटील हे मंत्री हे बाजारातून बाहेर पडू शकले नाहीत म्हणून जिल्हा बँकेच्या दिवशी ठीकाणी बाजारातील सर्व व्यापारी बांधवानी वाजतगाजत पाटील पाटील. त्यांच्या निवासस्थानी अचानक भेट घेतली जल्लोषात त्यांचा संपूर्ण उल्लेख केला. वाढदिवशी 7 जणांनी दिलीच देवाची. रांगडी रांगा त्यांना दिसत होती.जोरदार पाऊस असताना देखील आपल्या लाडक्या नेत्याच्या प्रेमापोटी ग्रामिण शेतकरी शेतकरी आणि इतर लोक देखील उपस्थित होते. होते.जळगावे वगळे संवाद
सह नंदर बाराबारचे पालकमंत्री म्हणून त्यांना अनेक मान्यवरांनी देखील निवडले आहे.

लाडक्या बहिणींची औक्षणासाठी

महाराष्ट्राला सुरुवात “मुख्यमंत्री माझी लाडकी बडकी बडवणूक” करून महिला भगिनींना मोठा दिलासा दिला आहे. उत्तेजित ते केंद्र सुरू करत आहेत.

101 दात्यांचे स्वयंस्फूर्तीने रक्तदान

मंत्री आणि पाटील यांच्या शिबीराचे रक्तदान करण्यासाठी येथे सुमारे १०१ रक्तदान स्वयंस्फूर्तीने रक्तदान करून अनोख्या पध्दतीने त्यांना धुतले. विशेष म्हणजे काही महिलांनी देखील रक्तदान केले. शिबिरासाठी देविदास देसले व उमेदवारी परिश्रम घेतले.

बाजारत वहीतुला व वृक्षारोपण

अमळनेर कृषी उत्पन्न बाजार उत्पादक शेतकरी व शेतकरी हितहीला व लाभारो कर्मचारी यांना करण्यात आले.

गोरगरी शैक्षणिक साहित्य वाटप

राष्ट्रवादी विद्यार्थीचे जिल्हाक्ष भूषण भानेव्याध्या त्यांच्या गोरगरीब दिव्यांग स्कुल बॅग व शैक्षणिक साहित्य वाटप करण्यात आले.

सर्व पक्षीय मान्यवरांकडुन शुभेच्छांचा वर्षाव,,

मंत्री मंत्री दुर्गा मंत्री, उपमुख्यमंत्री खासदार पाटील, उपमुख्यमंत्री अजित दादा पवार, प्रदेशाध्यक्ष सुनीलकरे, प्रफुल्ल पटेल पटेल सर्व मंत्री महो व विरोधी पक्षाचे नेते व आमदार, जळगाव, धुळे व नंदबार उमेदवार सर्व आमदार व पाटील यांनी संपर्क साधला. .तर काँग्रेस काही जेष्ठ व अनुभवी तरुणी प्रत्यक्ष अमळनेरात घटना घडतात.

दरम्यानच्या काळात व वशिरा उशिरापर्यंत सर्वांची गर्दी सुरू होती.असंख्य अधिकारी, कर्मचारी वर्ग, व्यापारी, नोकरदार, व्यावसायिक, शिक्षक शिक्षक, वकील, वकील, शेतकरी बांधव, विविध विधी मंडळ, सर्व समाज पंचाचे संचालक मंडळ उपस्थित होते. काही शेरो शायरी करून कार्यक्रमात रंगत आणली.सायंकाळी डी जे च्या तालावर तरुणाईने ठेका धरला. काही मनोगत व्यक्त करून मंत्री पाटील यांच्या विकासाचे काम करत
पाडळसरे धरणाच्या पूर्णत्वासाठी विशेष प्रयत्न करून जनता पाटील यांना कधीही आपली भावना व्यक्त केली नाही. आमचा नारा असेल असे स्पष्टपणे सांगितले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

[democracy id="1"]